Không spam & Đăng đúng chủ đề nhé bạn.

China Dynamic Extractor

Thảo luận trong 'NHÀ ĐẤT' bắt đầu bởi r85lcx, 14 Tháng mười hai 2018.

    China Dynamic Extractor

    China Dynamic Extractor

    1 Tháng một 1970 | 178 | 11
  1. r85lcx

    r85lcx New Member

    Bicivi
    Bài viết:
    10
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nữ
    If you are checking stainless steel dynamic extractor zdh price, or looking for cheap high torque stainless steel dynamic extractor zdh, welcome to contact KODI Machinery, we are one of the leading China stainless steel dynamic extractor zdh manufacturers.
    Quick Details
    Place of Origin: Jiangsu, China (Mainland)
    Brand Name: KODI
    Model Number: ZDH / TQ
    Application: Liquid
    Type: Extractor
    After-sales Service Provided: Engineers available to service machinery overseas
    Product Name: Stainless Steel Stainless Steel Dynamic Extracting Tank Extractor Tank
    Material: Stainless steel
    Volume: 1200-11000 L
    Jacket design pressure: 0.3 Mpa
    Diameter of feeder mouth: 400-500 mm
    Cooling area: 0.5-3.0 m2
    Filtration area: 0.25-0.5 m2
    Steam consumption: 1150-6550 kg
    Installation: KODI service
    Spare parts: Supply the whole lifetime
    Packaging & Delivery
    Packaging Details: KODI Multi-functional Stainless Steel Stainless Steel extracting tank /Stainless Steel dynamic extractor /Stainless Steel extractor tank is packing with plywood box or As customers' requirement
    Delivery Detail: 15-45 days
    Multi-functional Stainless Steel Stainless Steel Dynamic Extracting Tank Extractor Tank
    1, Stainless Steel extracting tank / Stainless Steel dynamic extractor / Stainless Steel extractor tank
    2, wide use range and meet Gmp standard
    3, low temperature extraction
    4, lower energy consumption
    Product Description
    What is Stainless Steel
    In metallurgy, stainless steel, also known as inox steel or inox from French "inoxydable", is a steel alloy with a minimum of 10.5% chromium content by mass.
    Stainless steel does not readily corrode, rust or stain with water as ordinary steel does. However, it is not fully stain-proof in low-oxygen, high-salinity, or poor air-circulation environments.There are different grades and surface finishes of stainless steel to suit the environment the alloy must endure. Stainless steel is used where both the properties of steel andcorrosion resistance are required.
    Stainless steel differs from carbon steel by the amount of chromium present. Unprotected carbon steel rusts readily when exposed to air and moisture. This iron oxide film (the rust) is active and accelerates corrosion by forming more iron oxide; and, because of the greater volume of the iron oxide, this tends to flake and fall away. Stainless steels contain sufficient chromium to form a passive film of chromium oxide, which prevents further surface corrosion by blocking oxygen diffusion to the steel surface and blocks corrosion from spreading into the metal's internal structure.Due to the similar size of the steel and oxide ions, they bond very strongly and remain attached to the surface.
    Characteristics of Multi-functional Stainless Steel Stainless Steel Extracting Tank
    I. Properties & applications
    It is special device applicable for leach the constituent as required for Stainless Steel extraction by liquid solvents, which meets the production process requirements of many solvents such as water , ethanol, acetone. It is used for the extraction of effective constituent from roots, stems, leaves, flowers, fruits and seeds of plants or brains, bones and organs of animals, or natural minerals. It is widely applied in the industries including TCM, API, foodstuff and beverages.
    II. Structural composition:
    The unit consists of extraction tank, condenser, cooler, vapor-liquid separator, oil-water separator, filter and circulation pump.
    There are various types of extraction tank: positive cone, straight cylinder, inverted cone, mushroom shape, its cylinder body is provided with jacket and insulation layer, its top is feeder nose and foam catcher, its bottom is pneumatic residue discharging door, a filter screen is equipped on the residue discharging door.
    III. Technical features:
    ( 1 ) The residue discharging door, driven by pneumatic force , safety locking type, it is zero leaked ,does not open automatically under sudden power breakdown or gas shutting, to be operated safety and reliably.
    ( 2 ) The foam catcher, quick-opening, is easy for cleansing and convenient for operation.
    ( 3 ) Special side discharge structure prevents from the jamming of discharged materials which is easily heated and stewed ,and easily assembled and dis-assembled, or cleansed.
    ( 4 ) Secondary steam distributor effectively avoid the uneven distribution of steam convenient operation.
    ( 5 ) Oil-water separator is able to collect light or heavy oil, with intuitive and convenient operation.
    ( 6 ) There are sectional heating mode and bottom heating mode for jacket, which can be quickly boiled at the beginning stage ,and remain its faint boiling status after boiling up, so as to vaporize fully, and keeps a consistency of temperature in the extraction tank.
    ( 7 ) Multi-point reasonable layout in online cleaning device enables the cleaning to be more conveniently, quickly and completely.
    ( 8 ) Able to meet various extraction processes including pressurized extraction ,normal pressure extraction and pressure reduction extraction, and suit the change of the production conditions like high temperature, normal temperature and low temperature.
    ( 9 ) Arched filter screen, along with long & circular holed filter structure , enlarges its filtration area and enables its screen not to be jammed.
    (10) The lifting cylinder of fair-sized residue discharging door is acted with double cylinder, which ensures the safety and stability of operation.


    Usage of Multi-functional Stainless Steel Extracting Tank
    KODI multi-functional Stainless Steel extracting tank is suitable for Tea extraction. foodstuff and chemical industry. It can be applied to following process: normal pressure or high pressure water boiling, warm water soak, heat return, coercive circulation infiltration .aromatic oil extracting and organic solvent recovery etc. Best extracting effect, short extracting time and high content of extracting liquid. The agitator can be screw of blade type. Made by high quality stainless steel can meet the GMP certification needs. It can be used in pharmaceutical, food-stuff, chemical industry etc.
    Main Parameters of Stainless Steel Stainless Steel Extractor Tank
    ZDH Model Stainless Steel Extracting Tank
    Model ParameterZDH-1.0ZDH-2.0ZDH-3.0ZDH-6.0ZDH-8.0ZDH-10.0
    Total volume1.22.33.36.58.611.0
    Jacket design pressure0.30
    Jacket design temp.143
    Internal design pressureNP
    Diameter of feeder mouth400400400500500500
    Condensing area5.06.59.515.020.025.0
    Cooling area0.51.01.02.02.03.0
    Filtration area0.250.250.30.30.40.5
    Steam consumption235315340665775965
    Weight115016802500323043306550
    TQB Model Stainless Steel Extracting Tank
    Model ParameterTQB-1TQB-2TQB-3TQB-6TQB-8
    Volume12002300320063008500
    Design pressure in tank ( Mpa )0.09
    Design pressure in jacket ( Mpa ) 0.3
    Dimeter of material inlet400400400500500
    Heating area34.76811
    Condensing area5681520
    Cooling area11122
    Steam consumption2453253456450.4
    Water consumption5571012
    Dimaeter of slagging door800800100012001200
    Remark: Dimension is used for reference only.
    Stainless Steel Dynamic Extractor Residue Discharging Door
    1 Rapid open safety type residue discharging door
    The tank cover can be automatically opened and closed. It adopts three-cylinder control and is provided with safety device to avoid accidental operation and provide high safety factor. It is suitable for use in small and medium-size reside discharging vent.
    2 Rotary type residue discharging door
    The tank cover can be automatically opened and closed. High temperature and high pressure extraction can be achieved in the swivel type product. It provides more selection for extracting technology. It can also meet some special technological requirements. With good safety guarantee functions and the extracting tank has no leakage.
    3 Large-diameter residue discharging door
    The tank cover can be automatically opened and closed. High temperature and high pressure extraction can be realized to provide more selection for extracting technology. With high safety factor, the residue discharging door is suitable for residue discharging of large-diameter upside-down type extracting tank.
    4 Another option of liquid discharging in the extracting tank
    (1) The filter board at the bottom of the extracting tank is made of two layers. The first layer is a 5-6mm thick stainless steel sheet with a thickness of 0.6mm thick is at the top of this supporting layer, and long holes of 0.5*10mm are spread over the stainless steel sheet. The long holes are comparably not easy to be blocked.
    (2) According to material requirements of customers ,the filter barrel is installed on the internal bladder or the extracting tank. Vertical grain type filter screen can be adopted. The filtering area of the filter barrel is several times higher than the bottom area, which can solve the problem of blocking and difficult liquid discharging at the bottom of the extracting tank.
    Sucessful Project of KODI Stainless Steel Extractor Tank
    Tea Extracting Tank Process Flow Chart
    China Dynamic Extractor
    website:http://www.chinaspraydryer.com/dynamic-extractor-1
     
  2. ngocmai221

    ngocmai221 Member

    Bicivi
    Bài viết:
    340
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nam
    TDBS - ĐỒNG PHỤC HÀ THÀNH - Chuyên bán tạp dề quán café Bạc Liêu
    [​IMG]
     
  3. VuSEO5437

    VuSEO5437 Member

    Bicivi
    Bài viết:
    50
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nữ
  4. VuSEO5437

    VuSEO5437 Member

    Bicivi
    Bài viết:
    50
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nữ
  5. chuyennha42

    chuyennha42 Active Member

    Bicivi
    Bài viết:
    1,891
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nữ
    Nữ phụ xe bị hành khách đánh tím mặt

    HÀ NỘIChị Đỗ Thúy Hinh (27 tuổi, phụ xe buýt tuyến 103B) khi nhắc nhở nhóm 5 người đàn ông giữ trật tự đã bị họ đạp trúng bụng, đánh vào mặt.

    chuyển nhà thành hưng Công an huyện Ứng Hòa hôm nay đã khởi tố vụ án để điều tra tội Gây rối trật tự công cộng Cố ý gây thương tích. 5 người bị xác định liên quan vụ hành hung chị Đỗ Thúy Hinh trên xe buýt là Trương Mạnh Hiệp (31 tuổi), Tưởng Kim Hồng (32 tuổi), Phan Trung Đức (25 tuổi), Nguyễn Xuân Sơn (31 tuổi) và Trịnh Minh Hiếu (24 tuổi). Trong số này, Tưởng Kim Hồng và Trịnh Minh Hiếu đã trực tiếp hành hung song đều không có mặt tại địa phương. dịch vụ chuyển nhà trọn gói

    Theo kết quả điều tra, khoảng 12h45 ngày 20/10, nhóm của Hiệp lên xe buýt số 103B tuyến Mỹ Đình - Chùa Hương từ điểm chờ thuộc xã Quảng Phú Cầu, huyện Ứng Hòa.

    Trên xe, họ liên tục trêu ghẹo lái xe và nữ phụ xe, gây mất trật tự. Khi bị chị Hinh nhắc nhở, một người trong nhóm xông lên đạp vào bụng. Nạn nhân tiếp tục phản ứng liền bị ba thành viên trong nhóm hành hung.


    [​IMG]


    Nữ phụ xe buýt bị hành hung. Ảnh: NVCC



    chuyển nhà thành hưng Một người trong nhóm sau đó đưa một triệu đồng để điều trị vết thương nhưng chị Hinh không nhận. Người này đưa tiền cho tài xế và cùng cả nhóm xuống xe tại điểm dừng ở khu vực sân vận động huyện Ứng Hòa.

    Chị Hinh được đưa cấp cứu tại Bệnh viện Vân Đình trong tình trạng nhiều vết thương ở vùng mặt và bụng.

    Sáng 21/10, chị Hinh vẫn phải điều trị tại bệnh viện. Chị cho hay 5 người đàn ông rất hung hãn nên hành khách không ai dám can thiệp. Tài xế can ngăn cũng bị đánh vào mặt.
     
  6. chuyennha42

    chuyennha42 Active Member

    Bicivi
    Bài viết:
    1,891
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nữ
    Nữ phụ xe bị hành khách đánh tím mặt

    HÀ NỘIChị Đỗ Thúy Hinh (27 tuổi, phụ xe buýt tuyến 103B) khi nhắc nhở nhóm 5 người đàn ông giữ trật tự đã bị họ đạp trúng bụng, đánh vào mặt.

    chuyển nhà thành hưng Công an huyện Ứng Hòa hôm nay đã khởi tố vụ án để điều tra tội Gây rối trật tự công cộng Cố ý gây thương tích. 5 người bị xác định liên quan vụ hành hung chị Đỗ Thúy Hinh trên xe buýt là Trương Mạnh Hiệp (31 tuổi), Tưởng Kim Hồng (32 tuổi), Phan Trung Đức (25 tuổi), Nguyễn Xuân Sơn (31 tuổi) và Trịnh Minh Hiếu (24 tuổi). Trong số này, Tưởng Kim Hồng và Trịnh Minh Hiếu đã trực tiếp hành hung song đều không có mặt tại địa phương. dịch vụ chuyển nhà trọn gói

    Theo kết quả điều tra, khoảng 12h45 ngày 20/10, nhóm của Hiệp lên xe buýt số 103B tuyến Mỹ Đình - Chùa Hương từ điểm chờ thuộc xã Quảng Phú Cầu, huyện Ứng Hòa.

    Trên xe, họ liên tục trêu ghẹo lái xe và nữ phụ xe, gây mất trật tự. Khi bị chị Hinh nhắc nhở, một người trong nhóm xông lên đạp vào bụng. Nạn nhân tiếp tục phản ứng liền bị ba thành viên trong nhóm hành hung.


    [​IMG]


    Nữ phụ xe buýt bị hành hung. Ảnh: NVCC



    chuyển nhà thành hưng Một người trong nhóm sau đó đưa một triệu đồng để điều trị vết thương nhưng chị Hinh không nhận. Người này đưa tiền cho tài xế và cùng cả nhóm xuống xe tại điểm dừng ở khu vực sân vận động huyện Ứng Hòa.

    Chị Hinh được đưa cấp cứu tại Bệnh viện Vân Đình trong tình trạng nhiều vết thương ở vùng mặt và bụng.

    Sáng 21/10, chị Hinh vẫn phải điều trị tại bệnh viện. Chị cho hay 5 người đàn ông rất hung hãn nên hành khách không ai dám can thiệp. Tài xế can ngăn cũng bị đánh vào mặt.
     
  7. chuyennha42

    chuyennha42 Active Member

    Bicivi
    Bài viết:
    1,891
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nữ
    Tôi sinh ra ở Đồng Tháp nhưng làm việc tại Hồ Chí Minh đã lâu năm. Tuy nhiên cách đây nửa năm tôi đã theo chồng về quê. Và điều may mắn là đó cũng chính là nơi tôi sinh ra và lớn lên
    [​IMG]
    chuyển nhà thành hưng hà nội số 1​
    Tôi sinh ra ở Đồng Tháp nhưng làm việc tại Hồ Chí Minh đã lâu năm. Tuy nhiên cách đây nửa năm tôi đã theo chồng về quê. Và điều may mắn là đó cũng chính là nơi tôi sinh ra và lớn lên – Đồng Tháp. Lý do tôi muốn chia sẻ câu chuyện của mình dù đã tận nửa năm là vì nhiều người bạn của tôi không biết phải làm sao khi chuyển nhà, nhất là chuyển nhà liên tỉnh. Với Công ty TNHH chuyển nhà thành hưng số 1, tôi đảm bảo mọi người sẽ hài lòng cực kỳ.
    “Anh về thăm quê em Long Hưng quê ta đó
    Anh về thăm quê em qua Cao Lãnh Nha Mân
    Anh về thăm quê em thăm Lấp Vò Đồng Tháp.
    Đồng Tháp đất quê ta sông nước bát ngát phù sa.”

    Những câu hát trong bài Về Thăm Đồng Tháp luôn khiến cho tôi bồi hồi xúc động. Nằm cách Hồ Chí Minh 200km, Đồng Tháp nằm lọt thỏm khi xung quanh là Cần Thơ, Vĩnh Long, An Giang, Long An, Tiền Giang. Đồng Tháp nổi danh khi có Vườn Quốc Gia Tràm Chim cùng với 12 di tích lịch sử văn hóa cấp Quốc Gia Đồng Tháp. Khách du lịch gần xa kéo nhau về thăm quê tôi.

    Còn tôi cách đây nửa năm mang trong mình nỗi háo hức không phải vì về thăm quê mà về để sinh sống. Từ bỏ những xô bồ tại Hồ Chí Minh, tôi trở về cùng chồng ở nơi chôn nhau cắt rốn. Tuy nhiên vợ chồng tôi có bao nhiêu là đồ đạc ở trên thành phố. Nghĩ đến cảnh hai vợ chồng ngồi gói từng món đồ rồi tìm cách vận chuyển về mà tôi nản cả lòng.
    [​IMG]
    Một điều hiển nhiên là tôi có nghĩ đến dịch vụ chuyển nhà TPHCM Đồng Tháp. Nhưng mà bạn nghĩ thử mà xem đâu phải dễ dàng tìm được một công ty có dịch vụ chuyển nhà chuyên nghiệp. Lỡ chẳng may chọn nhầm một công ty yếu kém, tôi vừa mất tiền vừa mất thời gian mà việc chuyển nhà cũng chẳng đâu vào đâu. Đó là chưa kể đồ đạc bị hư hỏng, thất thoát mà có khi có những món đồ bây giờ chẳng mua lại được.

    Tuy nhiên trời thương tôi mọi người ạ. Tôi gặp một chị từng gặp vấn đề tương tự và chị ấy đã giúp tôi biết đến chuyển nhà trọn gói thành hưng. Ngay từ những lần đầu tiếp xúc, trao đổi họ đã làm tôi cực kỳ bất ngờ và hài lòng. Tất cả những thông tin liên quan đến tuyến đường Hồ Chí Minh họ đều biết rất rõ. Đó chính là một trong số nhiều điều quan trọng giúp tôi quyết định chọn sử dụng dịch vụ chuyển nhà TPHCM Đồng Tháp của Taxi Tải Thành Hưng.

    Câu chuyện sử dụng dịch vụ chuyển nhà TPHCM Đồng Tháp chuyên nghiệp của tôi

    Theo tôi biết Công ty TNHH chuyển nhà thành hưng số 1, là một trong số nhiều đơn vị hàng đầu trong dịch vụ chuyển nhà TPHCM Đồng Tháp. Họ đã nghiên cứu rất kỹ tuyến đường cũng như dịch vụ thuê xe tải từ Đồng Tháp – Hồ Chí Minh và ngược lại.

    Tôi cực kỳ ấn tượng với đội ngũ nhân viên của công ty thành hưng khi sử dụng dịch vụ chuyển nhà TPHCM Đồng Tháp. Họ không chỉ có trình độ chuyên môn, nhiều năm kinh nghiệm và sự tận tâm với khách hàng. Tác phong làm việc và cách giải quyết vấn đề nhanh nhẹn khiến tôi cực kỳ hài lòng.

    Quy trình làm việc tại Công ty thành hưng số 1 rất đơn giản mọi người ạ. Tôi đã bất ngờ vì thủ tục không rườm rà mà lại cực kỳ chuyên nghiệp, nhanh nhẹn. Đầu tiên tôi trao đổi với họ về các thông tin cần thiết về đồ đạc, địa chỉ, giá thành…. Lúc này nhân viên của họ đến tận nhà tôi khảo sát. Cuộc gặp gỡ này đã giúp họ lên phương án chọn phương tiện vận chuyển phù hợp với hoàn cảnh của tôi. Do đó trong suốt quá trình vận chuyển nhà tôi không hề gặp vấn đề gì nảy sinh.

    Sau khi nhận được bảng báo giá vận chuyển và thấy hợp lý, tôi đã ký hợp đồng với Thành hưng Và kể từ lúc này mọi việc còn lại liên quan đến vấn đề chuyển nhà tôi hoàn toàn không cần trực tiếp làm. Nhân viên bên họ đến nhà tôi và tiến hành vận chuyển đồ đạc. Trong quá trình tôi sử dụng dịch vụ chuyển nhà TPHCM Đồng Tháp họ luôn cố gắng thực hiện nhanh chóng nhưng vẫn đảm bảo không đổ bể hàng hóa của tôi.

    Đặc biệt Taxi Tải Thành Hưng Số 1 còn đảm bảo mọi thứ đền bù 100% nếu đồ đạc hư hỏng hay thất lạc. Kết thúc vận chuyển, tôi tiến hành kiểm tra toàn bộ đồ đạc và thật bất ngờ bởi vì mọi thứ đều vẫn còn nguyên vẹn. Thời gian thực hiện lại cực kỳ nhanh chóng. Cho đến lúc này tôi đã biết mình đã không chọn nhầm đơn vị dịch vụ chuyển nhà TPHCM Đồng Tháp.

    Tôi chia sẻ đến mọi người câu chuyện vận chuyển nhà của bản thân để giúp nhiều người có thêm sự lựa chọn chính xác. Dù là sử dụng dịch vụ chuyển nhà TPHCM Đồng Tháp hay ở bất kỳ tỉnh thành nào tại Việt Nam, chỉ có công ty tnhh chuyển nhà thành hưng số 1, đều có mặt và hỗ trợ bạn hết mình từ trước, trong và sau quá trình chuyển nhà.
     
  8. phodothi503

    phodothi503 Member

    Bicivi
    Bài viết:
    172
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nữ
    Thực Phẩm Tấn Tài

    thực phẩm tươi sống

    Thực Phẩm Tấn Tài là một hệ thống cung cấp thực phẩm sạch, tất cả các nguyên liệu thực phẩm đều được nhập trực tiếp từ các vựa nông sản và nhà vườn chính gốc.
    Chuyên cung cấp các loại thực phẩm tươi sống, thực phẩm nông sản, thực phẩm khô, trái cây, rau củ quả cho các nhà hàng, quán ăn, trường mầm non...

    “Thực Phẩm Tấn Tài ! Tận tâm, chuyên nghiệp, uy tín !”
     
  9. anhvccvc33347

    anhvccvc33347 Member

    Bicivi
    Bài viết:
    92
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nữ
    chương trình visa e2


    Visa E2 – Đường tắt đi tới Mỹ. vì sao chương trình có Visa E2 có thể là con đường đến Mỹ hiệu quả, Đầu tư quốc tịch Thổ Nhĩ Kỳ là chương trình phổ thông nhất thế giới dù khó có thể tiếp cận khối Schengen? Tại sao 98% người tham dự chương trình đầu tư quốc tịch Grenada là người Trung Quốc? Câu giải đáp: visa E2.

    Trong bối cảnh những mối lo ngại về địa chính trị và môi trường ngày càng gia tăng, nhu cầu về các chương trình đầu tư quốc tịch thứ hai vượt xa nguồn cung đặc biệt là Mỹ và Canada.

    [​IMG]
    Visa E2 Đi mỹ
    Trong khi phí của các chương trình top đầu thế giới vẫn là một rào cản nhập cư thì sự phát triển mạnh mẽ của các chương trình CIP (đầu tư quốc tịch) và RIP (đầu tư thường trú nhân) với mức chi phí phải chăng đã mang tới một thời cơ thuận tiện cho các nhà đầu tư: một “sơ hở” hoàn toàn hợp pháp – một nhịp mà qua đó có thể tiếp cận với các nước top đầu với một phần uổng vào các chương trình chính thức.

    Không có con đường nào vững chắc hơn con đường từ các nước trong hiệp ước E2 với Mỹ, cho phép các nhà đầu tư đang giữ quốc tịch của các nước trong hiệp ước có quyền cư trú hợp pháp tại Mỹ và xóa bỏ thời gian chờ nhiều năm của chương trình EB-5.

    Dưới đây là bốn chương trình quốc tịch hiện các nhà đầu tư có thể ứng dụng như một cách thức để hoàn thiện giấc mơ Mỹ.

    Đầu tư Quốc Tịch Thổ Nhĩ Kỳ
    Với yêu cầu đầu tư bất động sản ngắn hạn (3 năm) chỉ $250,000, chương trình Thổ Nhĩ Kỳ mang lại quốc tịch thật vượt xa những chương trình định cư và quốc tịch thứ hai về thời gian, giá trị, tính đơn giản và phí tổn phải chăng – đương đơn chính được cấp hộ chiếu chỉ trong khoảng thời gian 6 tháng.

    Chương trình đầu tư tham gia quốc tịch Thổ Nhĩ Kỳ dành cho Vợ(chồng) con cái dưới 18 tuổi. Đầu tư vào bất động sản Thổ Nhĩ Kỳ Lấy ngay Quốc Tịch với 250.000 USD.
    thời gian xử lý Từ 3 đến 6 tháng để lấy quốc tịch.
    Tỉ lệ ưng ý lên đến 99.9%
    Con cái được học các trường công hoàn toàn miễn phí
    Gia đình được miễn phí dùng hệ thống y tế và săn sóc sức khỏe
    Thêm nữa dù E-2 là Visa không định cư nhưng nó vẫn cho phép nhà đầu tư cùng vợ/chồng và con cái sinh sống lâu dài tại Mỹ, có vận hạn 5 năm và có thể được gia hạn sau 2 năm với điều kiện vẫn đáp ứng được đề nghị của chương trình.

    Công dân Thổ Nhĩ Kỳ cũng có thể tới Anh bằng chương trình Visa thương buôn Thổ Nhĩ Kỳ. Với chương trình Thỏa thuận Hiệp hội Cộng đồng châu Âu (ECAA) hay còn biết tới là Thỏa thuận Ankara, công dân Thổ Nhĩ Kỳ có thể nộp đơn xin visa Anh dựa trên kế hoạch tự kinh dinh hoặc làm việc trong doanh nghiệp hiện có của Anh.

    Lưu ý: Visa theo hiệp ước E1 và E2 là hai chương trình phổ thông nhất cho những ai từng dịp kinh doanh hoặc đầu tư tại Mỹ. Visa E1 là visa cho thương gia không định cư, còn visa E2 là visa cho nhà đầu tư không định cư.

    Theo chương trình E2, nhà đầu tư có thể sinh sống, làm việc và dẫn theo vợ/chồng, con cái hay viên chức của mình miễn sao với mục đích buôn bán hay quản lý doanh nghiệp, và có thể rời Mỹ khi không đáp ứng được các tiêu chí của chương trình.

    Chương trình E2 được gia hạn 5 năm một lần, tuy nhiên dù nó không đảm bảo cho người có visa E2 thường trú chính thức, theo các mục đích và ý định thực tiễn, đây là cơ sở hợp pháp để định cư tại Mỹ.
     
  10. seobi888

    seobi888 Member

    Bicivi
    Bài viết:
    39
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nam
    Kèo nhà cái M88 - Cập nhật thường xuyên, nhanh chóng, chuẩn xác

    Kèo nhà cái M88 - Cập nhật thường xuyên, nhanh chóng, chuẩn xác là một trong các thương hiệu uy tín đứng đầu ở Việt Nam mà cộng đồng thích cá cược chọn. Có thể bạn chưa biết, trước đây với kèo nhà cái M88 phát triển mạnh mẽ đã chiếm đến 80% thị trường cược Việt Nam.

    Nguồn gốc của nhà cái M88

    Nhà cái M88 hay còn được gọi là Mansion 88 là một địa chỉ thuộc quản lý của Tập đoàn Mansion với giấy phép hoạt động ở Philippines. M88 nằm trong danh sách các nhà cái đặt cược online hàng đầu tại Châu Á và là nhà cái tự hào hỗ trợ đặt cược thanh toán nhanh chóng nhất Việt Nam.

    [​IMG]

    Hiện nay, nhà cái M88 đang chia sẻ các loại hình cược online đa dạng như: Cá cược thể thao, Casino trực tuyến, Slot games,... với tỷ lệ cạnh tranh cao. Kèo nhà cái M88 cũng là địa chỉ đầu tiên ra kèo cá cược đến phút 44 của H1 và 90 phút của H2.

    Không chỉ vậy, nhà cái M88 còn tài trợ chính thức cho CLB bóng đá Ngoại Hạng Anh, giải vô địch Futsal Thế giới lần thứ 5 ở Kuala Lumpur,... và còn rất nhiều giải đấu khác. Chính vì thế mà người tham dự có thể an tâm và tin tưởng khi tham dự tại đây.


    Xem thêm: cập nhật link M88 trên điện thoại mới nhất



    Kèo nhà cái M88 - Update thường xuyên, nhanh, chuẩn xác


    Tỷ lệ cược kèo nhà cái M88 vô cùng thú vị


    Khi tham dự cược thì điều mà làm người tham dự hài lòng nhất đó là chọn được một nhà cái cung cấp các kèo ổn định như là M88, đây chính là nguyên nhân là nhà cái này được ưa thích đến vậy.


    Kèo đặt cược của nhà cái M88 thường được update sớm ít nhất là 3 ngày trước khi cuộc thi đấu diễn ra và thay đổi không quá lớn nên người tham dự sẽ có thời gian nghiên cứu và phân tích để quyết định chính xác hơn.


    Đồng thời, nhà cái M88 còn cho người tham dự trải nghiệm được tất cả các tỷ lệ kèo cá cược của khá nhiều giải đấu đứng đầu như: Ngoại Hạng Anh, Laliga, Serie A, C1, Euro,... ngay cả những trận đấu tại Đông Nam Á cũng được cung cấp đầy đủ.


    [​IMG]


    Ngoài bóng đá thì người tham dự còn có thể xem các kèo của môn thể thao khác như: Bóng rổ, đua ngựa, đá gà hay những môn thể thao ảo (e – Sports).


    Không chỉ đa dạng về những loại giải đấu ở những bộ môn khác nhau mà kèo nhà cái M88 còn chia sẻ những mức cược khác nhau như: Cá cược cả trận, hiệp phụ, hiệp 1, hiệp 2, tỷ số, tổng bàn thắng,... để người tham dự lựa chọn tùy vào sở thích của mình. Tóm lại, nhà cái M88 là một địa chỉ cung cấp tất cả những dạng kèo cá cược tốt và sớm nhất mà bạn có thể chọn lựa.


    Không chỉ thế, nhà cái M88 còn được các chuyên gia cùng ngành đánh giá là một nơi cũng sở hữu lực lượng phân tích viên chuyên nghiệp, có trình độ chuyên môn cao với nhiều năm hoạt động. Chính vì thế, có thể phân tích và cho ra những nhận định với độ chính xác khá cao về đội hình, phong độ thi đấu của các kèo nhà cái M88.


    Hệ thống trang web thân thiện và bảo mật cao


    Nhà cái M88 hiện tại đang sở hữu một bộ phận trang web ở trên hầu hết những Quốc gia và khu vực với khá nhiều ngôn ngữ khác nhau như: Tiếng Việt, tiếng Anh, tiếng Trung, Thái Lan,... với giao diện thân thiện và dễ dàng thao tác để giúp người dùng tốt nhất trong việc tham dự cược.


    [​IMG]


    Không những thế, toàn bộ những thông tin của người chơi tại đây đều được bảo mật tuyệt đối, chỉ người tham dự và nhà cái mới nắm giữ được các thông tin này. Nhà cái M88 đảm bảo 100% trong việc bảo vệ thông tin cá nhân của người tham dự và chỉ được chia sẻ cho bên thứ 3 khi có sự đồng ý của chủ tài khoản.

    Xem thêm: Hỗ trợ trực tuyến M88 giải đáp thắc mắc 24/7


    Khuyến mãi khi đặt kèo nhà cái M88 có gì thú vị


    [​IMG]


    Một vài khuyến mãi mà M88 áp dụng cho người tham gia có thể kể đến là:


    • Tặng thưởng 100% chào mừng đặc biệt dành cho người chơi mới đăng ký.

    • Tặng thưởng chào mừng 100% giá trị lên tới 2 triệu VND khi tham gia Keno, Casino online hay cá cược kèo nhà cái M88.

    • Thưởng 100% giá trị đăng ký Lotto cho người mới bắt đầu.

    • Thưởng 300% thưởng đăng ký Playtech cho người chơi ở M88.

    • Hoàn trả mỗi ngày 0.3% không giới hạn khi cá cược tại kèo nhà cái M88.

    Hệ thống hỗ trợ online ở nhà cái M88 có tốt không


    [​IMG]


    Thực tế, nhà cái M88 sở hữu một bộ phận nhân viên tư vấn và hỗ trợ vô cùng chuyên nghiệp và nhiệt tình. Luôn sẵn sàng giải đáp và xử lý toàn bộ vấn đề mà người chơi đang gặp phải vào bất kể lúc nào.


    Với các thông tin trên thì hẳn những người đang tìm kiếm một địa chỉ chia sẻ những trận thi đấu thú vị, các tỷ lệ kèo cược cao kèm theo những khuyến mãi thú vị thì không nên bỏ qua kèo nhà cái M88 - cập nhật thường xuyên, nhanh chóng, chuẩn xác. Nếu như vẫn đang phân vân thì vui lòng trao đổi tại Bộ phận CSKH để các nhân viên tư vấn có thể giải thích và xử lý những thắc mắc của mình ngay nhé.
     
  11. hoangtgf

    hoangtgf New Member

    Bicivi
    Bài viết:
    20
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nam
    Cá Độ Trực Tuyến -- Lô Đề -- Cá Độ Online


    Nhà Cái FB88


    [​IMG]




    Cá độ online - Online betting

    Bằng một chiếc máy tính internet có kết nối internet. Cá độ online có thể giải quyết tất cả các nhược điểm của hình thức cá độ offline bằng các ưu điểm của mình như:
    - Rất nhiều sự lựa chọn: có hàng nghìn nhà cái trên khắp thế giới luôn sẵn sàng phục vụ nhu cầu của bạn.


    - Nội dung cực kì phong phú: không chỉ có cá độ trong bóng đá, bạn còn được dịp thỏa sức với hàng trăm sự kiện diễn ra hàng ngày của các môn thể thao yêu thích khác như: Bóng chuyền (Volleyball), Tennis, bóng rổ (Basketball), Bóng bầu dục (Rugby), Golf, Đua ngựa (Horse racing), Đua xe công thức 1 (Formula 1), Đua mô tô (Moto GP), Bóng chày (Baseball), Khúc côn cầu trên băng (Ice hockey),v.v..


    - Có thể cá độ bất cứ lúc nào: sáng sớm hay giữa trưa, tờ mờ tối hay nửa đêm, hàng nghìn nhà cái luôn sẵn sàng phục vụ bất cứ nhu cầu cá độ nào của bạn.


    - Có thể cá độ ở bất cứ đâu: dù bạn đang ở nhà, ở cơ quan, đi công tác xa hay thậm chí đi nước ngoài cũng chẳng có gì ảnh hưởng.


    - Chủ động quản lý chi tiêu: chỉ được phép cá độ bằng số tiền mình có do vậy bạn sẽ không bị lâm vào tình trạng bội chi. Bạn luôn kiểm soát được tình hình tài chính của mình.- Sự đảm bảo chắc chắn về khả năng thanh toán của nhà cái: với tiềm lực tài chính khổng lồ của các nhà cái uy tín như: M88,Sbobet, 188bet, Bet365, Ladbrokers, Centrebet, Betwin, v.v.. bạn luôn được đảm bảo chắc chắn về khả năng thanh toán.


    Với sự phổ biến của máy tính và internet băng thông rộng, các hình thức thanh toán trực tuyến, và đặc biệt là điện thoại có khả năng kết nối internet qua GPRS hay 3G như hiện nay, việc cá độ online là hết sức đơn giản, tiện lợi và hoàn toàn khả thi.



    =========>>> Giới Thiệu Nhà Cái FB88 : Nhà Cái Cá Cược Online Hàng Đầu Châu Á !



    Giới thiệu đến đông đảo người chơi với sản phẩm thể thao trực tuyến từ năm 2011, với nguyên bản dựa theo thị trường Anh Quốc, FB88nhanh chóng được thành lập và trở thành trang cá cược trực tuyến dẫn đầu trong ngành công nghiệp giải trí. Cung cấp đến đông đảo người chơi tỷ lệ cược cao hơn 20% so với tỷ lệ cược trung bình của ngành cá cược. Để ngày hôm nay, FB88 trở thành công ty cá cược phục vụ cho đa dạng người chơi từ những tay chơi chuyên nghiệp cho đến những người chơi mới yêu thích sự giải trí ở hơn 90 quốc gia và không ngừng phát triển FB88 luôn luôn cam kết mang đến cho tất cả khách hàng những tỷ lệ cược tốt nhất mỗi ngày, cung cấp những sản phẩm tuyệt vời nhất và đội ngũ hỗ trợ khách hàng chu đáo nhất.



    * Cam Kết Và Nhượng Bộ

    Chúng tôi tại FB88 luôn luôn tự hào khi đặt khách hàng lên hàng đầu trước khi chúng thôi thực hiện một việc nào đó. Khách hàng của chúng tôi là yếu tố quan trọng nhất không thể thiếu trong hoạt động kinh doanh của chúng tôi và chúng tôi luôn nỗ lực để cung cấp dịch vụ chăm sóc khách hàng vượt trội và xuất sắc nhất. Chúng tôi luôn luôn mong muốn được giải đáp hết tất cả các câu hỏi của khách hàng dưới cung cách phục vụ chuẩn quốc tế. Các chuyên viên hỗ trợ khách hàng luôn luôn sẵn sàng phục vụ trong 24 tiếng một ngày, và 365 ngày trong một năm nhằm hỗ trợ cho quý thành viên bất kỳ câu hỏi nào hoặc các vấn đề kỹ thuật thông qua kênh chat trực tuyến, thư điện tử, và đường dây nóng.

    Với Khẩu Hiệu “Uy Tín Công Bằng – Là Yếu Tố Hàng Đầu” đó là những gì chúng tôi luôn luôn phấn đấu để hoàn thiện



     
  12. vkhangm8

    vkhangm8 Member

    Bicivi
    Bài viết:
    53
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nam
    khi Tài Xỉu nghĩa là “lớn hoặc nhỏ”. Môn chơi sử dụng ba viên xí ngầu và một bàn cược nhiều lựa chọn cược cho kết quả lượt lắc xí ngầu. Hãy cùng theo chân chúng tôi về bài viết Hướng dẫn chơi tài xỉu Sicbo trực tuyến chi tiết nhé
     

Chia sẻ trang này