Không spam & Đăng đúng chủ đề nhé bạn.

China Dynamic Extractor

Thảo luận trong 'NHÀ ĐẤT' bắt đầu bởi r85lcx, 14 Tháng mười hai 2018.

    China Dynamic Extractor

    China Dynamic Extractor

    1 Tháng một 1970 | 302 | 22
  1. r85lcx

    r85lcx New Member

    Bicivi
    Bài viết:
    10
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nữ
    If you are checking stainless steel dynamic extractor zdh price, or looking for cheap high torque stainless steel dynamic extractor zdh, welcome to contact KODI Machinery, we are one of the leading China stainless steel dynamic extractor zdh manufacturers.
    Quick Details
    Place of Origin: Jiangsu, China (Mainland)
    Brand Name: KODI
    Model Number: ZDH / TQ
    Application: Liquid
    Type: Extractor
    After-sales Service Provided: Engineers available to service machinery overseas
    Product Name: Stainless Steel Stainless Steel Dynamic Extracting Tank Extractor Tank
    Material: Stainless steel
    Volume: 1200-11000 L
    Jacket design pressure: 0.3 Mpa
    Diameter of feeder mouth: 400-500 mm
    Cooling area: 0.5-3.0 m2
    Filtration area: 0.25-0.5 m2
    Steam consumption: 1150-6550 kg
    Installation: KODI service
    Spare parts: Supply the whole lifetime
    Packaging & Delivery
    Packaging Details: KODI Multi-functional Stainless Steel Stainless Steel extracting tank /Stainless Steel dynamic extractor /Stainless Steel extractor tank is packing with plywood box or As customers' requirement
    Delivery Detail: 15-45 days
    Multi-functional Stainless Steel Stainless Steel Dynamic Extracting Tank Extractor Tank
    1, Stainless Steel extracting tank / Stainless Steel dynamic extractor / Stainless Steel extractor tank
    2, wide use range and meet Gmp standard
    3, low temperature extraction
    4, lower energy consumption
    Product Description
    What is Stainless Steel
    In metallurgy, stainless steel, also known as inox steel or inox from French "inoxydable", is a steel alloy with a minimum of 10.5% chromium content by mass.
    Stainless steel does not readily corrode, rust or stain with water as ordinary steel does. However, it is not fully stain-proof in low-oxygen, high-salinity, or poor air-circulation environments.There are different grades and surface finishes of stainless steel to suit the environment the alloy must endure. Stainless steel is used where both the properties of steel andcorrosion resistance are required.
    Stainless steel differs from carbon steel by the amount of chromium present. Unprotected carbon steel rusts readily when exposed to air and moisture. This iron oxide film (the rust) is active and accelerates corrosion by forming more iron oxide; and, because of the greater volume of the iron oxide, this tends to flake and fall away. Stainless steels contain sufficient chromium to form a passive film of chromium oxide, which prevents further surface corrosion by blocking oxygen diffusion to the steel surface and blocks corrosion from spreading into the metal's internal structure.Due to the similar size of the steel and oxide ions, they bond very strongly and remain attached to the surface.
    Characteristics of Multi-functional Stainless Steel Stainless Steel Extracting Tank
    I. Properties & applications
    It is special device applicable for leach the constituent as required for Stainless Steel extraction by liquid solvents, which meets the production process requirements of many solvents such as water , ethanol, acetone. It is used for the extraction of effective constituent from roots, stems, leaves, flowers, fruits and seeds of plants or brains, bones and organs of animals, or natural minerals. It is widely applied in the industries including TCM, API, foodstuff and beverages.
    II. Structural composition:
    The unit consists of extraction tank, condenser, cooler, vapor-liquid separator, oil-water separator, filter and circulation pump.
    There are various types of extraction tank: positive cone, straight cylinder, inverted cone, mushroom shape, its cylinder body is provided with jacket and insulation layer, its top is feeder nose and foam catcher, its bottom is pneumatic residue discharging door, a filter screen is equipped on the residue discharging door.
    III. Technical features:
    ( 1 ) The residue discharging door, driven by pneumatic force , safety locking type, it is zero leaked ,does not open automatically under sudden power breakdown or gas shutting, to be operated safety and reliably.
    ( 2 ) The foam catcher, quick-opening, is easy for cleansing and convenient for operation.
    ( 3 ) Special side discharge structure prevents from the jamming of discharged materials which is easily heated and stewed ,and easily assembled and dis-assembled, or cleansed.
    ( 4 ) Secondary steam distributor effectively avoid the uneven distribution of steam convenient operation.
    ( 5 ) Oil-water separator is able to collect light or heavy oil, with intuitive and convenient operation.
    ( 6 ) There are sectional heating mode and bottom heating mode for jacket, which can be quickly boiled at the beginning stage ,and remain its faint boiling status after boiling up, so as to vaporize fully, and keeps a consistency of temperature in the extraction tank.
    ( 7 ) Multi-point reasonable layout in online cleaning device enables the cleaning to be more conveniently, quickly and completely.
    ( 8 ) Able to meet various extraction processes including pressurized extraction ,normal pressure extraction and pressure reduction extraction, and suit the change of the production conditions like high temperature, normal temperature and low temperature.
    ( 9 ) Arched filter screen, along with long & circular holed filter structure , enlarges its filtration area and enables its screen not to be jammed.
    (10) The lifting cylinder of fair-sized residue discharging door is acted with double cylinder, which ensures the safety and stability of operation.


    Usage of Multi-functional Stainless Steel Extracting Tank
    KODI multi-functional Stainless Steel extracting tank is suitable for Tea extraction. foodstuff and chemical industry. It can be applied to following process: normal pressure or high pressure water boiling, warm water soak, heat return, coercive circulation infiltration .aromatic oil extracting and organic solvent recovery etc. Best extracting effect, short extracting time and high content of extracting liquid. The agitator can be screw of blade type. Made by high quality stainless steel can meet the GMP certification needs. It can be used in pharmaceutical, food-stuff, chemical industry etc.
    Main Parameters of Stainless Steel Stainless Steel Extractor Tank
    ZDH Model Stainless Steel Extracting Tank
    Model ParameterZDH-1.0ZDH-2.0ZDH-3.0ZDH-6.0ZDH-8.0ZDH-10.0
    Total volume1.22.33.36.58.611.0
    Jacket design pressure0.30
    Jacket design temp.143
    Internal design pressureNP
    Diameter of feeder mouth400400400500500500
    Condensing area5.06.59.515.020.025.0
    Cooling area0.51.01.02.02.03.0
    Filtration area0.250.250.30.30.40.5
    Steam consumption235315340665775965
    Weight115016802500323043306550
    TQB Model Stainless Steel Extracting Tank
    Model ParameterTQB-1TQB-2TQB-3TQB-6TQB-8
    Volume12002300320063008500
    Design pressure in tank ( Mpa )0.09
    Design pressure in jacket ( Mpa ) 0.3
    Dimeter of material inlet400400400500500
    Heating area34.76811
    Condensing area5681520
    Cooling area11122
    Steam consumption2453253456450.4
    Water consumption5571012
    Dimaeter of slagging door800800100012001200
    Remark: Dimension is used for reference only.
    Stainless Steel Dynamic Extractor Residue Discharging Door
    1 Rapid open safety type residue discharging door
    The tank cover can be automatically opened and closed. It adopts three-cylinder control and is provided with safety device to avoid accidental operation and provide high safety factor. It is suitable for use in small and medium-size reside discharging vent.
    2 Rotary type residue discharging door
    The tank cover can be automatically opened and closed. High temperature and high pressure extraction can be achieved in the swivel type product. It provides more selection for extracting technology. It can also meet some special technological requirements. With good safety guarantee functions and the extracting tank has no leakage.
    3 Large-diameter residue discharging door
    The tank cover can be automatically opened and closed. High temperature and high pressure extraction can be realized to provide more selection for extracting technology. With high safety factor, the residue discharging door is suitable for residue discharging of large-diameter upside-down type extracting tank.
    4 Another option of liquid discharging in the extracting tank
    (1) The filter board at the bottom of the extracting tank is made of two layers. The first layer is a 5-6mm thick stainless steel sheet with a thickness of 0.6mm thick is at the top of this supporting layer, and long holes of 0.5*10mm are spread over the stainless steel sheet. The long holes are comparably not easy to be blocked.
    (2) According to material requirements of customers ,the filter barrel is installed on the internal bladder or the extracting tank. Vertical grain type filter screen can be adopted. The filtering area of the filter barrel is several times higher than the bottom area, which can solve the problem of blocking and difficult liquid discharging at the bottom of the extracting tank.
    Sucessful Project of KODI Stainless Steel Extractor Tank
    Tea Extracting Tank Process Flow Chart
    China Dynamic Extractor
    website:http://www.chinaspraydryer.com/dynamic-extractor-1
     
  2. ngocmai221

    ngocmai221 Member

    Bicivi
    Bài viết:
    355
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nam
    TDBS - ĐỒNG PHỤC HÀ THÀNH - Chuyên bán tạp dề quán café Bạc Liêu
    [​IMG]
     
  3. VuSEO5437

    VuSEO5437 Member

    Bicivi
    Bài viết:
    50
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nữ
  4. VuSEO5437

    VuSEO5437 Member

    Bicivi
    Bài viết:
    50
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nữ
  5. chuyennha42

    chuyennha42 Active Member

    Bicivi
    Bài viết:
    1,891
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nữ
    Nữ phụ xe bị hành khách đánh tím mặt

    HÀ NỘIChị Đỗ Thúy Hinh (27 tuổi, phụ xe buýt tuyến 103B) khi nhắc nhở nhóm 5 người đàn ông giữ trật tự đã bị họ đạp trúng bụng, đánh vào mặt.

    chuyển nhà thành hưng Công an huyện Ứng Hòa hôm nay đã khởi tố vụ án để điều tra tội Gây rối trật tự công cộng Cố ý gây thương tích. 5 người bị xác định liên quan vụ hành hung chị Đỗ Thúy Hinh trên xe buýt là Trương Mạnh Hiệp (31 tuổi), Tưởng Kim Hồng (32 tuổi), Phan Trung Đức (25 tuổi), Nguyễn Xuân Sơn (31 tuổi) và Trịnh Minh Hiếu (24 tuổi). Trong số này, Tưởng Kim Hồng và Trịnh Minh Hiếu đã trực tiếp hành hung song đều không có mặt tại địa phương. dịch vụ chuyển nhà trọn gói

    Theo kết quả điều tra, khoảng 12h45 ngày 20/10, nhóm của Hiệp lên xe buýt số 103B tuyến Mỹ Đình - Chùa Hương từ điểm chờ thuộc xã Quảng Phú Cầu, huyện Ứng Hòa.

    Trên xe, họ liên tục trêu ghẹo lái xe và nữ phụ xe, gây mất trật tự. Khi bị chị Hinh nhắc nhở, một người trong nhóm xông lên đạp vào bụng. Nạn nhân tiếp tục phản ứng liền bị ba thành viên trong nhóm hành hung.


    [​IMG]


    Nữ phụ xe buýt bị hành hung. Ảnh: NVCC



    chuyển nhà thành hưng Một người trong nhóm sau đó đưa một triệu đồng để điều trị vết thương nhưng chị Hinh không nhận. Người này đưa tiền cho tài xế và cùng cả nhóm xuống xe tại điểm dừng ở khu vực sân vận động huyện Ứng Hòa.

    Chị Hinh được đưa cấp cứu tại Bệnh viện Vân Đình trong tình trạng nhiều vết thương ở vùng mặt và bụng.

    Sáng 21/10, chị Hinh vẫn phải điều trị tại bệnh viện. Chị cho hay 5 người đàn ông rất hung hãn nên hành khách không ai dám can thiệp. Tài xế can ngăn cũng bị đánh vào mặt.
     
  6. chuyennha42

    chuyennha42 Active Member

    Bicivi
    Bài viết:
    1,891
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nữ
    Nữ phụ xe bị hành khách đánh tím mặt

    HÀ NỘIChị Đỗ Thúy Hinh (27 tuổi, phụ xe buýt tuyến 103B) khi nhắc nhở nhóm 5 người đàn ông giữ trật tự đã bị họ đạp trúng bụng, đánh vào mặt.

    chuyển nhà thành hưng Công an huyện Ứng Hòa hôm nay đã khởi tố vụ án để điều tra tội Gây rối trật tự công cộng Cố ý gây thương tích. 5 người bị xác định liên quan vụ hành hung chị Đỗ Thúy Hinh trên xe buýt là Trương Mạnh Hiệp (31 tuổi), Tưởng Kim Hồng (32 tuổi), Phan Trung Đức (25 tuổi), Nguyễn Xuân Sơn (31 tuổi) và Trịnh Minh Hiếu (24 tuổi). Trong số này, Tưởng Kim Hồng và Trịnh Minh Hiếu đã trực tiếp hành hung song đều không có mặt tại địa phương. dịch vụ chuyển nhà trọn gói

    Theo kết quả điều tra, khoảng 12h45 ngày 20/10, nhóm của Hiệp lên xe buýt số 103B tuyến Mỹ Đình - Chùa Hương từ điểm chờ thuộc xã Quảng Phú Cầu, huyện Ứng Hòa.

    Trên xe, họ liên tục trêu ghẹo lái xe và nữ phụ xe, gây mất trật tự. Khi bị chị Hinh nhắc nhở, một người trong nhóm xông lên đạp vào bụng. Nạn nhân tiếp tục phản ứng liền bị ba thành viên trong nhóm hành hung.


    [​IMG]


    Nữ phụ xe buýt bị hành hung. Ảnh: NVCC



    chuyển nhà thành hưng Một người trong nhóm sau đó đưa một triệu đồng để điều trị vết thương nhưng chị Hinh không nhận. Người này đưa tiền cho tài xế và cùng cả nhóm xuống xe tại điểm dừng ở khu vực sân vận động huyện Ứng Hòa.

    Chị Hinh được đưa cấp cứu tại Bệnh viện Vân Đình trong tình trạng nhiều vết thương ở vùng mặt và bụng.

    Sáng 21/10, chị Hinh vẫn phải điều trị tại bệnh viện. Chị cho hay 5 người đàn ông rất hung hãn nên hành khách không ai dám can thiệp. Tài xế can ngăn cũng bị đánh vào mặt.
     
  7. chuyennha42

    chuyennha42 Active Member

    Bicivi
    Bài viết:
    1,891
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nữ
    Tôi sinh ra ở Đồng Tháp nhưng làm việc tại Hồ Chí Minh đã lâu năm. Tuy nhiên cách đây nửa năm tôi đã theo chồng về quê. Và điều may mắn là đó cũng chính là nơi tôi sinh ra và lớn lên
    [​IMG]
    chuyển nhà thành hưng hà nội số 1​
    Tôi sinh ra ở Đồng Tháp nhưng làm việc tại Hồ Chí Minh đã lâu năm. Tuy nhiên cách đây nửa năm tôi đã theo chồng về quê. Và điều may mắn là đó cũng chính là nơi tôi sinh ra và lớn lên – Đồng Tháp. Lý do tôi muốn chia sẻ câu chuyện của mình dù đã tận nửa năm là vì nhiều người bạn của tôi không biết phải làm sao khi chuyển nhà, nhất là chuyển nhà liên tỉnh. Với Công ty TNHH chuyển nhà thành hưng số 1, tôi đảm bảo mọi người sẽ hài lòng cực kỳ.
    “Anh về thăm quê em Long Hưng quê ta đó
    Anh về thăm quê em qua Cao Lãnh Nha Mân
    Anh về thăm quê em thăm Lấp Vò Đồng Tháp.
    Đồng Tháp đất quê ta sông nước bát ngát phù sa.”

    Những câu hát trong bài Về Thăm Đồng Tháp luôn khiến cho tôi bồi hồi xúc động. Nằm cách Hồ Chí Minh 200km, Đồng Tháp nằm lọt thỏm khi xung quanh là Cần Thơ, Vĩnh Long, An Giang, Long An, Tiền Giang. Đồng Tháp nổi danh khi có Vườn Quốc Gia Tràm Chim cùng với 12 di tích lịch sử văn hóa cấp Quốc Gia Đồng Tháp. Khách du lịch gần xa kéo nhau về thăm quê tôi.

    Còn tôi cách đây nửa năm mang trong mình nỗi háo hức không phải vì về thăm quê mà về để sinh sống. Từ bỏ những xô bồ tại Hồ Chí Minh, tôi trở về cùng chồng ở nơi chôn nhau cắt rốn. Tuy nhiên vợ chồng tôi có bao nhiêu là đồ đạc ở trên thành phố. Nghĩ đến cảnh hai vợ chồng ngồi gói từng món đồ rồi tìm cách vận chuyển về mà tôi nản cả lòng.
    [​IMG]
    Một điều hiển nhiên là tôi có nghĩ đến dịch vụ chuyển nhà TPHCM Đồng Tháp. Nhưng mà bạn nghĩ thử mà xem đâu phải dễ dàng tìm được một công ty có dịch vụ chuyển nhà chuyên nghiệp. Lỡ chẳng may chọn nhầm một công ty yếu kém, tôi vừa mất tiền vừa mất thời gian mà việc chuyển nhà cũng chẳng đâu vào đâu. Đó là chưa kể đồ đạc bị hư hỏng, thất thoát mà có khi có những món đồ bây giờ chẳng mua lại được.

    Tuy nhiên trời thương tôi mọi người ạ. Tôi gặp một chị từng gặp vấn đề tương tự và chị ấy đã giúp tôi biết đến chuyển nhà trọn gói thành hưng. Ngay từ những lần đầu tiếp xúc, trao đổi họ đã làm tôi cực kỳ bất ngờ và hài lòng. Tất cả những thông tin liên quan đến tuyến đường Hồ Chí Minh họ đều biết rất rõ. Đó chính là một trong số nhiều điều quan trọng giúp tôi quyết định chọn sử dụng dịch vụ chuyển nhà TPHCM Đồng Tháp của Taxi Tải Thành Hưng.

    Câu chuyện sử dụng dịch vụ chuyển nhà TPHCM Đồng Tháp chuyên nghiệp của tôi

    Theo tôi biết Công ty TNHH chuyển nhà thành hưng số 1, là một trong số nhiều đơn vị hàng đầu trong dịch vụ chuyển nhà TPHCM Đồng Tháp. Họ đã nghiên cứu rất kỹ tuyến đường cũng như dịch vụ thuê xe tải từ Đồng Tháp – Hồ Chí Minh và ngược lại.

    Tôi cực kỳ ấn tượng với đội ngũ nhân viên của công ty thành hưng khi sử dụng dịch vụ chuyển nhà TPHCM Đồng Tháp. Họ không chỉ có trình độ chuyên môn, nhiều năm kinh nghiệm và sự tận tâm với khách hàng. Tác phong làm việc và cách giải quyết vấn đề nhanh nhẹn khiến tôi cực kỳ hài lòng.

    Quy trình làm việc tại Công ty thành hưng số 1 rất đơn giản mọi người ạ. Tôi đã bất ngờ vì thủ tục không rườm rà mà lại cực kỳ chuyên nghiệp, nhanh nhẹn. Đầu tiên tôi trao đổi với họ về các thông tin cần thiết về đồ đạc, địa chỉ, giá thành…. Lúc này nhân viên của họ đến tận nhà tôi khảo sát. Cuộc gặp gỡ này đã giúp họ lên phương án chọn phương tiện vận chuyển phù hợp với hoàn cảnh của tôi. Do đó trong suốt quá trình vận chuyển nhà tôi không hề gặp vấn đề gì nảy sinh.

    Sau khi nhận được bảng báo giá vận chuyển và thấy hợp lý, tôi đã ký hợp đồng với Thành hưng Và kể từ lúc này mọi việc còn lại liên quan đến vấn đề chuyển nhà tôi hoàn toàn không cần trực tiếp làm. Nhân viên bên họ đến nhà tôi và tiến hành vận chuyển đồ đạc. Trong quá trình tôi sử dụng dịch vụ chuyển nhà TPHCM Đồng Tháp họ luôn cố gắng thực hiện nhanh chóng nhưng vẫn đảm bảo không đổ bể hàng hóa của tôi.

    Đặc biệt Taxi Tải Thành Hưng Số 1 còn đảm bảo mọi thứ đền bù 100% nếu đồ đạc hư hỏng hay thất lạc. Kết thúc vận chuyển, tôi tiến hành kiểm tra toàn bộ đồ đạc và thật bất ngờ bởi vì mọi thứ đều vẫn còn nguyên vẹn. Thời gian thực hiện lại cực kỳ nhanh chóng. Cho đến lúc này tôi đã biết mình đã không chọn nhầm đơn vị dịch vụ chuyển nhà TPHCM Đồng Tháp.

    Tôi chia sẻ đến mọi người câu chuyện vận chuyển nhà của bản thân để giúp nhiều người có thêm sự lựa chọn chính xác. Dù là sử dụng dịch vụ chuyển nhà TPHCM Đồng Tháp hay ở bất kỳ tỉnh thành nào tại Việt Nam, chỉ có công ty tnhh chuyển nhà thành hưng số 1, đều có mặt và hỗ trợ bạn hết mình từ trước, trong và sau quá trình chuyển nhà.
     
  8. phodothi503

    phodothi503 Member

    Bicivi
    Bài viết:
    172
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nữ
    Thực Phẩm Tấn Tài

    thực phẩm tươi sống

    Thực Phẩm Tấn Tài là một hệ thống cung cấp thực phẩm sạch, tất cả các nguyên liệu thực phẩm đều được nhập trực tiếp từ các vựa nông sản và nhà vườn chính gốc.
    Chuyên cung cấp các loại thực phẩm tươi sống, thực phẩm nông sản, thực phẩm khô, trái cây, rau củ quả cho các nhà hàng, quán ăn, trường mầm non...

    “Thực Phẩm Tấn Tài ! Tận tâm, chuyên nghiệp, uy tín !”
     
  9. anhvccvc33347

    anhvccvc33347 Member

    Bicivi
    Bài viết:
    92
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nữ
    chương trình visa e2


    Visa E2 – Đường tắt đi tới Mỹ. vì sao chương trình có Visa E2 có thể là con đường đến Mỹ hiệu quả, Đầu tư quốc tịch Thổ Nhĩ Kỳ là chương trình phổ thông nhất thế giới dù khó có thể tiếp cận khối Schengen? Tại sao 98% người tham dự chương trình đầu tư quốc tịch Grenada là người Trung Quốc? Câu giải đáp: visa E2.

    Trong bối cảnh những mối lo ngại về địa chính trị và môi trường ngày càng gia tăng, nhu cầu về các chương trình đầu tư quốc tịch thứ hai vượt xa nguồn cung đặc biệt là Mỹ và Canada.

    [​IMG]
    Visa E2 Đi mỹ
    Trong khi phí của các chương trình top đầu thế giới vẫn là một rào cản nhập cư thì sự phát triển mạnh mẽ của các chương trình CIP (đầu tư quốc tịch) và RIP (đầu tư thường trú nhân) với mức chi phí phải chăng đã mang tới một thời cơ thuận tiện cho các nhà đầu tư: một “sơ hở” hoàn toàn hợp pháp – một nhịp mà qua đó có thể tiếp cận với các nước top đầu với một phần uổng vào các chương trình chính thức.

    Không có con đường nào vững chắc hơn con đường từ các nước trong hiệp ước E2 với Mỹ, cho phép các nhà đầu tư đang giữ quốc tịch của các nước trong hiệp ước có quyền cư trú hợp pháp tại Mỹ và xóa bỏ thời gian chờ nhiều năm của chương trình EB-5.

    Dưới đây là bốn chương trình quốc tịch hiện các nhà đầu tư có thể ứng dụng như một cách thức để hoàn thiện giấc mơ Mỹ.

    Đầu tư Quốc Tịch Thổ Nhĩ Kỳ
    Với yêu cầu đầu tư bất động sản ngắn hạn (3 năm) chỉ $250,000, chương trình Thổ Nhĩ Kỳ mang lại quốc tịch thật vượt xa những chương trình định cư và quốc tịch thứ hai về thời gian, giá trị, tính đơn giản và phí tổn phải chăng – đương đơn chính được cấp hộ chiếu chỉ trong khoảng thời gian 6 tháng.

    Chương trình đầu tư tham gia quốc tịch Thổ Nhĩ Kỳ dành cho Vợ(chồng) con cái dưới 18 tuổi. Đầu tư vào bất động sản Thổ Nhĩ Kỳ Lấy ngay Quốc Tịch với 250.000 USD.
    thời gian xử lý Từ 3 đến 6 tháng để lấy quốc tịch.
    Tỉ lệ ưng ý lên đến 99.9%
    Con cái được học các trường công hoàn toàn miễn phí
    Gia đình được miễn phí dùng hệ thống y tế và săn sóc sức khỏe
    Thêm nữa dù E-2 là Visa không định cư nhưng nó vẫn cho phép nhà đầu tư cùng vợ/chồng và con cái sinh sống lâu dài tại Mỹ, có vận hạn 5 năm và có thể được gia hạn sau 2 năm với điều kiện vẫn đáp ứng được đề nghị của chương trình.

    Công dân Thổ Nhĩ Kỳ cũng có thể tới Anh bằng chương trình Visa thương buôn Thổ Nhĩ Kỳ. Với chương trình Thỏa thuận Hiệp hội Cộng đồng châu Âu (ECAA) hay còn biết tới là Thỏa thuận Ankara, công dân Thổ Nhĩ Kỳ có thể nộp đơn xin visa Anh dựa trên kế hoạch tự kinh dinh hoặc làm việc trong doanh nghiệp hiện có của Anh.

    Lưu ý: Visa theo hiệp ước E1 và E2 là hai chương trình phổ thông nhất cho những ai từng dịp kinh doanh hoặc đầu tư tại Mỹ. Visa E1 là visa cho thương gia không định cư, còn visa E2 là visa cho nhà đầu tư không định cư.

    Theo chương trình E2, nhà đầu tư có thể sinh sống, làm việc và dẫn theo vợ/chồng, con cái hay viên chức của mình miễn sao với mục đích buôn bán hay quản lý doanh nghiệp, và có thể rời Mỹ khi không đáp ứng được các tiêu chí của chương trình.

    Chương trình E2 được gia hạn 5 năm một lần, tuy nhiên dù nó không đảm bảo cho người có visa E2 thường trú chính thức, theo các mục đích và ý định thực tiễn, đây là cơ sở hợp pháp để định cư tại Mỹ.
     
  10. seobi888

    seobi888 Member

    Bicivi
    Bài viết:
    200
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nam
    Kèo nhà cái M88 - Cập nhật thường xuyên, nhanh chóng, chuẩn xác

    Kèo nhà cái M88 - Cập nhật thường xuyên, nhanh chóng, chuẩn xác là một trong các thương hiệu uy tín đứng đầu ở Việt Nam mà cộng đồng thích cá cược chọn. Có thể bạn chưa biết, trước đây với kèo nhà cái M88 phát triển mạnh mẽ đã chiếm đến 80% thị trường cược Việt Nam.

    Nguồn gốc của nhà cái M88

    Nhà cái M88 hay còn được gọi là Mansion 88 là một địa chỉ thuộc quản lý của Tập đoàn Mansion với giấy phép hoạt động ở Philippines. M88 nằm trong danh sách các nhà cái đặt cược online hàng đầu tại Châu Á và là nhà cái tự hào hỗ trợ đặt cược thanh toán nhanh chóng nhất Việt Nam.

    [​IMG]

    Hiện nay, nhà cái M88 đang chia sẻ các loại hình cược online đa dạng như: Cá cược thể thao, Casino trực tuyến, Slot games,... với tỷ lệ cạnh tranh cao. Kèo nhà cái M88 cũng là địa chỉ đầu tiên ra kèo cá cược đến phút 44 của H1 và 90 phút của H2.

    Không chỉ vậy, nhà cái M88 còn tài trợ chính thức cho CLB bóng đá Ngoại Hạng Anh, giải vô địch Futsal Thế giới lần thứ 5 ở Kuala Lumpur,... và còn rất nhiều giải đấu khác. Chính vì thế mà người tham dự có thể an tâm và tin tưởng khi tham dự tại đây.


    Xem thêm: cập nhật link M88 trên điện thoại mới nhất



    Kèo nhà cái M88 - Update thường xuyên, nhanh, chuẩn xác


    Tỷ lệ cược kèo nhà cái M88 vô cùng thú vị


    Khi tham dự cược thì điều mà làm người tham dự hài lòng nhất đó là chọn được một nhà cái cung cấp các kèo ổn định như là M88, đây chính là nguyên nhân là nhà cái này được ưa thích đến vậy.


    Kèo đặt cược của nhà cái M88 thường được update sớm ít nhất là 3 ngày trước khi cuộc thi đấu diễn ra và thay đổi không quá lớn nên người tham dự sẽ có thời gian nghiên cứu và phân tích để quyết định chính xác hơn.


    Đồng thời, nhà cái M88 còn cho người tham dự trải nghiệm được tất cả các tỷ lệ kèo cá cược của khá nhiều giải đấu đứng đầu như: Ngoại Hạng Anh, Laliga, Serie A, C1, Euro,... ngay cả những trận đấu tại Đông Nam Á cũng được cung cấp đầy đủ.


    [​IMG]


    Ngoài bóng đá thì người tham dự còn có thể xem các kèo của môn thể thao khác như: Bóng rổ, đua ngựa, đá gà hay những môn thể thao ảo (e – Sports).


    Không chỉ đa dạng về những loại giải đấu ở những bộ môn khác nhau mà kèo nhà cái M88 còn chia sẻ những mức cược khác nhau như: Cá cược cả trận, hiệp phụ, hiệp 1, hiệp 2, tỷ số, tổng bàn thắng,... để người tham dự lựa chọn tùy vào sở thích của mình. Tóm lại, nhà cái M88 là một địa chỉ cung cấp tất cả những dạng kèo cá cược tốt và sớm nhất mà bạn có thể chọn lựa.


    Không chỉ thế, nhà cái M88 còn được các chuyên gia cùng ngành đánh giá là một nơi cũng sở hữu lực lượng phân tích viên chuyên nghiệp, có trình độ chuyên môn cao với nhiều năm hoạt động. Chính vì thế, có thể phân tích và cho ra những nhận định với độ chính xác khá cao về đội hình, phong độ thi đấu của các kèo nhà cái M88.


    Hệ thống trang web thân thiện và bảo mật cao


    Nhà cái M88 hiện tại đang sở hữu một bộ phận trang web ở trên hầu hết những Quốc gia và khu vực với khá nhiều ngôn ngữ khác nhau như: Tiếng Việt, tiếng Anh, tiếng Trung, Thái Lan,... với giao diện thân thiện và dễ dàng thao tác để giúp người dùng tốt nhất trong việc tham dự cược.


    [​IMG]


    Không những thế, toàn bộ những thông tin của người chơi tại đây đều được bảo mật tuyệt đối, chỉ người tham dự và nhà cái mới nắm giữ được các thông tin này. Nhà cái M88 đảm bảo 100% trong việc bảo vệ thông tin cá nhân của người tham dự và chỉ được chia sẻ cho bên thứ 3 khi có sự đồng ý của chủ tài khoản.

    Xem thêm: Hỗ trợ trực tuyến M88 giải đáp thắc mắc 24/7


    Khuyến mãi khi đặt kèo nhà cái M88 có gì thú vị


    [​IMG]


    Một vài khuyến mãi mà M88 áp dụng cho người tham gia có thể kể đến là:


    • Tặng thưởng 100% chào mừng đặc biệt dành cho người chơi mới đăng ký.

    • Tặng thưởng chào mừng 100% giá trị lên tới 2 triệu VND khi tham gia Keno, Casino online hay cá cược kèo nhà cái M88.

    • Thưởng 100% giá trị đăng ký Lotto cho người mới bắt đầu.

    • Thưởng 300% thưởng đăng ký Playtech cho người chơi ở M88.

    • Hoàn trả mỗi ngày 0.3% không giới hạn khi cá cược tại kèo nhà cái M88.

    Hệ thống hỗ trợ online ở nhà cái M88 có tốt không


    [​IMG]


    Thực tế, nhà cái M88 sở hữu một bộ phận nhân viên tư vấn và hỗ trợ vô cùng chuyên nghiệp và nhiệt tình. Luôn sẵn sàng giải đáp và xử lý toàn bộ vấn đề mà người chơi đang gặp phải vào bất kể lúc nào.


    Với các thông tin trên thì hẳn những người đang tìm kiếm một địa chỉ chia sẻ những trận thi đấu thú vị, các tỷ lệ kèo cược cao kèm theo những khuyến mãi thú vị thì không nên bỏ qua kèo nhà cái M88 - cập nhật thường xuyên, nhanh chóng, chuẩn xác. Nếu như vẫn đang phân vân thì vui lòng trao đổi tại Bộ phận CSKH để các nhân viên tư vấn có thể giải thích và xử lý những thắc mắc của mình ngay nhé.
     
  11. hoangtgf

    hoangtgf Member

    Bicivi
    Bài viết:
    55
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nam
    Cá Độ Trực Tuyến -- Lô Đề -- Cá Độ Online


    Nhà Cái FB88


    [​IMG]




    Cá độ online - Online betting

    Bằng một chiếc máy tính internet có kết nối internet. Cá độ online có thể giải quyết tất cả các nhược điểm của hình thức cá độ offline bằng các ưu điểm của mình như:
    - Rất nhiều sự lựa chọn: có hàng nghìn nhà cái trên khắp thế giới luôn sẵn sàng phục vụ nhu cầu của bạn.


    - Nội dung cực kì phong phú: không chỉ có cá độ trong bóng đá, bạn còn được dịp thỏa sức với hàng trăm sự kiện diễn ra hàng ngày của các môn thể thao yêu thích khác như: Bóng chuyền (Volleyball), Tennis, bóng rổ (Basketball), Bóng bầu dục (Rugby), Golf, Đua ngựa (Horse racing), Đua xe công thức 1 (Formula 1), Đua mô tô (Moto GP), Bóng chày (Baseball), Khúc côn cầu trên băng (Ice hockey),v.v..


    - Có thể cá độ bất cứ lúc nào: sáng sớm hay giữa trưa, tờ mờ tối hay nửa đêm, hàng nghìn nhà cái luôn sẵn sàng phục vụ bất cứ nhu cầu cá độ nào của bạn.


    - Có thể cá độ ở bất cứ đâu: dù bạn đang ở nhà, ở cơ quan, đi công tác xa hay thậm chí đi nước ngoài cũng chẳng có gì ảnh hưởng.


    - Chủ động quản lý chi tiêu: chỉ được phép cá độ bằng số tiền mình có do vậy bạn sẽ không bị lâm vào tình trạng bội chi. Bạn luôn kiểm soát được tình hình tài chính của mình.- Sự đảm bảo chắc chắn về khả năng thanh toán của nhà cái: với tiềm lực tài chính khổng lồ của các nhà cái uy tín như: M88,Sbobet, 188bet, Bet365, Ladbrokers, Centrebet, Betwin, v.v.. bạn luôn được đảm bảo chắc chắn về khả năng thanh toán.


    Với sự phổ biến của máy tính và internet băng thông rộng, các hình thức thanh toán trực tuyến, và đặc biệt là điện thoại có khả năng kết nối internet qua GPRS hay 3G như hiện nay, việc cá độ online là hết sức đơn giản, tiện lợi và hoàn toàn khả thi.



    =========>>> Giới Thiệu Nhà Cái FB88 : Nhà Cái Cá Cược Online Hàng Đầu Châu Á !



    Giới thiệu đến đông đảo người chơi với sản phẩm thể thao trực tuyến từ năm 2011, với nguyên bản dựa theo thị trường Anh Quốc, FB88nhanh chóng được thành lập và trở thành trang cá cược trực tuyến dẫn đầu trong ngành công nghiệp giải trí. Cung cấp đến đông đảo người chơi tỷ lệ cược cao hơn 20% so với tỷ lệ cược trung bình của ngành cá cược. Để ngày hôm nay, FB88 trở thành công ty cá cược phục vụ cho đa dạng người chơi từ những tay chơi chuyên nghiệp cho đến những người chơi mới yêu thích sự giải trí ở hơn 90 quốc gia và không ngừng phát triển FB88 luôn luôn cam kết mang đến cho tất cả khách hàng những tỷ lệ cược tốt nhất mỗi ngày, cung cấp những sản phẩm tuyệt vời nhất và đội ngũ hỗ trợ khách hàng chu đáo nhất.



    * Cam Kết Và Nhượng Bộ

    Chúng tôi tại FB88 luôn luôn tự hào khi đặt khách hàng lên hàng đầu trước khi chúng thôi thực hiện một việc nào đó. Khách hàng của chúng tôi là yếu tố quan trọng nhất không thể thiếu trong hoạt động kinh doanh của chúng tôi và chúng tôi luôn nỗ lực để cung cấp dịch vụ chăm sóc khách hàng vượt trội và xuất sắc nhất. Chúng tôi luôn luôn mong muốn được giải đáp hết tất cả các câu hỏi của khách hàng dưới cung cách phục vụ chuẩn quốc tế. Các chuyên viên hỗ trợ khách hàng luôn luôn sẵn sàng phục vụ trong 24 tiếng một ngày, và 365 ngày trong một năm nhằm hỗ trợ cho quý thành viên bất kỳ câu hỏi nào hoặc các vấn đề kỹ thuật thông qua kênh chat trực tuyến, thư điện tử, và đường dây nóng.

    Với Khẩu Hiệu “Uy Tín Công Bằng – Là Yếu Tố Hàng Đầu” đó là những gì chúng tôi luôn luôn phấn đấu để hoàn thiện



     
  12. vkhangm8

    vkhangm8 Member

    Bicivi
    Bài viết:
    234
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nam
    khi Tài Xỉu nghĩa là “lớn hoặc nhỏ”. Môn chơi sử dụng ba viên xí ngầu và một bàn cược nhiều lựa chọn cược cho kết quả lượt lắc xí ngầu. Hãy cùng theo chân chúng tôi về bài viết Hướng dẫn chơi tài xỉu Sicbo trực tuyến chi tiết nhé
     
  13. ptom4583

    ptom4583 Member

    Bicivi
    Bài viết:
    259
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nam
    Tiểu buốt ra máu ở nữ là hiện tượng không hiếm gặp nhưng thường bị lơ là. Nữ giới chỉ thật sự quan tâm khi hiện tượng này kèm theo nhiều triệu chứng nguy hiểm làm cho sức khỏe giảm sút trầm trọng. Để có biện pháp khắc phục hữu hiệu, nên cần biết đi tiểu buốt ra máu ở nữ giới là bệnh gì? Cùng theo chân bác sĩ chuyên khoa đi tìm lời giải đáp nhé!

    Đi tiểu buốt ra máu ở nữ giới là bệnh gì?

    Tiểu buốt ra máu là tình trạng đau rát khi tiểu và trong nước tiểu có lẫn máu. Người bệnh rất dễ nhận biết vì xuất hiện máu đỏ trong nước tiểu nhưng cũng có trường hợp máu bị hòa tan trong nước tiểu và tạo thành màu hồng nhạt hoặc hơi nâu. Hơn nữa, một vài trường hợp còn cảm giác khó tiểu, cảm giác rát như kim châm, tiểu không thoải mái, nước tiểu thường nhỏ giọt, ngắt quãng.

    Tiểu buốt ra máu là hiện tượng thường gặp trong sinh hoạt hàng ngày. Đây là dấu hiệu chung của một số bệnh lý nguy hiểm có thể gây ảnh hưởng nghiêm trọng đến sức khỏe. Để phái nữ sớm biết được lý do gây nên hiện tượng này, sau đây là các bệnh có thể kể đến:

    [​IMG]

    Xem thêm: hiện tượng sau khi đặt thuốc

    Viêm đường tiết niệu

    Viêm thận

    Viêm bàng quang

    Viêm nội mạc tử cung

    Viêm niệu đạo mãn tính

    Bệnh lậu

    ***LƯU Ý TỪ CHUYÊN GIA: Để xác định chính xác nguyên nhân gây nên hiện tượng đi tiểu buốt ra máu ở nữ giới, các bác sĩ chuyên khoa tại Phòng Khám Đa Khoa Lê Lợi lưu ý bệnh nhân nên tìm đến những cơ sở y tế an toàn, chất lượng để tiến hành thăm khám phụ khoa và làm các xét nghiệm cần thiết. Nếu có kết quả mắc bệnh, phái nữ nên thực hiện theo đúng phác đồ do bác sĩ chuyên khoa đưa ra.

    Cách điều trị tình trạng đi tiểu ra máu tại Phòng Khám Đa Khoa Lê Lợi

    Trước khi bước vào liệu trình chữa trị, nữ giới cần thực hiện thăm khám, xét nghiệm để chuyên gia xác định chính xác đây là bệnh gì? Vì hiện tượng đi tiểu buốt ra máu cảnh báo nhiều bệnh lý nguy hiểm nên nữ giới phải hết sức thận trọng.

    Hiện nay, tại Phòng Khám Đa Khoa Lê Lợi chúng tôi có nhiều phương pháp điều trị tiểu buốt ra máu như sau:

    Điều trị bằng thuốc

    Thông thường, đối với các tình trạng tiểu buốt ra máu nhẹ, xuất hiện không thường xuyên bác sĩ sẽ hướng dẫn dùng các loại kháng sinh, kháng viêm kết hợp với thuốc đặc trị. Tùy từng bệnh lý mà liều dùng và cách sử dụng thuốc khác nhau. Với các loại thuốc kể trên sẽ giúp khắc phục chứng tiểu buốt ra máu, làm suy giảm triệu chứng, ngăn chặn tình trạng sưng tấy, tổn thương, làm giảm đau trong các trường hợp cần thiết.

    Ngoài ra, nữ giới có thể sử dụng những loại thuốc đặc trị khác để giảm thiểu sự bài tiết của nước tiểu, hạn chế tình trạng đi tiểu nhiều lần, đau rát khi tiểu, ngăn tình trạng viêm nhiễm bàng quang, giảm chứng són tiểu.

    Lưu ý: Việc dùng thuốc cần tuân theo đúng chỉ định, người bệnh không được tự ý thay đổi thuốc hay ngưng liệu trình khi chưa được sự cho phép của chuyên gia y tế.

    [​IMG]

    Xem thêm: hình ảnh vùng kín phụ nữ

    Điều trị ngoại khoa

    Đối với các trường hợp bệnh nặng, bác sĩ chuyên khoa sẽ tiến hành chữa trị bằng các phương pháp sau:

    + Vật lý trị liệu: Chuyên gia sẽ dùng tia sóng ngắn, sóng viba, sóng không gian để kiểm soát tình trạng bệnh viêm niệu đạo; viêm thận, viêm bể thận; viêm đường tiết niệu; viêm bàng quang,…

    + Phương pháp DHA: Điều trị bệnh lậu hiệu quả giúp kiểm tra tình trạng tiểu ra máu, tiểu buốt ở phái nữ.

    Tiểu buốt ra máu ở nữ là biểu hiện bất thường do đó việc nắm rõ thông tin về căn bệnh này sẽ giúp bệnh nhân phòng và điều trị bệnh hiệu quả hơn. Để chữa trị hiệu quả, nữ giới có thể liên hệ với Phòng Khám Đa Khoa Lê Lợi qua số Hotline 039 863 8725 để được hỗ trợ nhanh chóng.
     
  14. lalaland1socnguyen9687

    lalaland1socnguyen9687 Member

    Bicivi
    Bài viết:
    179
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nam
    Dân mạng hiện tại đang search nhiều về vấn đề địa chỉ chữa bệnh lậu hiệu quả tại TP Thanh Hóa để tìm địa chỉ khám bệnh uy tín đồng thời tích góp những thông tin có ích cho mình. Dù chỉ mới thành lập trong thời gian mới đây. Tuy vậy phòng khám đa khoa An Đức đã nhận được sự uy tín của khá nhiều người dân Thanh Hóa và các tỉnh lân cận.Không chỉ cung cấp những thông tin bổ ích, mà An Đức còn cung cấp 1 dịch vụ khám chữa bệnh theo tiêu chuẩn Quốc tế. Giúp cho bệnh nhân có được cảm giác thoải mái không còn lo sợ khi đi khám chữa bệnh.
    Về chi phí chữa bệnh lậu ở Thanh Hóa năm 2020 là bao nhiêu Thì câu trả lời là giá ở đây đều được niêm yết giá và công khai. Giúp cho người bệnh có thể chủ động hơn trong việc lựa chọn phương pháp khám phù hợp với bản thân. Đặc biệt, toàn bộthông tin cá nhân đều được bảo mật
     
  15. nohands15

    nohands15 Member

    Bicivi
    Bài viết:
    233
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nữ
    Cư dân mạng hiện giờ đang tìm hiểu nhiều về vấn đề địa chỉ chữa trị trĩ ngoại tốt nhất Thanh Hóa để tìm địa chỉ khám chữa bệnh uy tín và tích lũy các kiến thức hữu ích cho bản thân mình. Dù chỉ mới thành lập trong thời gian mới đây. Tuy thế phòng khám đa khoa An Đức đã nhận được sự uy tín của khá nhiều người dân Thanh Hóa và các tỉnh lân cận.Không chỉ cung cấp các thông tin bổ ích, mà An Đức còn cung cấp một dịch vụ khám chữa bệnh theo tiêu chuẩn Quốc tế. Giúp cho bệnh nhân có được cảm giác thoải mái không còn lo sợ khi đi khám chữa bệnh.
    Về chi phí chữa trĩ ngoại tại TP Thanh Hóa Thì câu trả lời là giá ở đây đều được niêm yết giá và công khai. Giúp cho người bị bệnh có thể chủ động hơn trong việc chọn lựa phương pháp khám phù hợp với mình. Đặc biệt, mọithông tin cá nhân đều được bảo mật
     
  16. erinangel2806

    erinangel2806 Active Member

    Bicivi
    Bài viết:
    2,085
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nữ
  17. erinangel2806

    erinangel2806 Active Member

    Bicivi
    Bài viết:
    2,085
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nữ
  18. erinangel2806

    erinangel2806 Active Member

    Bicivi
    Bài viết:
    2,085
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nữ
  19. erinangel2806

    erinangel2806 Active Member

    Bicivi
    Bài viết:
    2,085
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nữ
    paulaschoice up phụ shop nào nhớ thanks em nha em là khách quen của shop đó hi hi ^^ iqhaus
     
  20. nohands15

    nohands15 Member

    Bicivi
    Bài viết:
    233
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nữ
    Chúng tôi đã nhận được khá nhiều câu hỏi nam giới có nên cắt dây hãm bao quy đầu không? Vì vậy, ngay bây giờ chúng tôi sẽ trích dẫn ý kiến từ các chuyên gia nam khoa giàu kinh nghiệm để quý ông có cái nhìn đúng đắn về vấn đề này.

    Nam giới có nên cắt dây hãm bao quy đầu không?

    Dây hãm bao quy đầu còn được gọi là dây thắng là một dải niêm mạc hình chữ Y ngược nằm bên dưới quy đầu nối liền với da bao quy đầu. Chức năng của bộ phận này là không để bao quy đầu tuột quá cao lên thân dương vật, giữ cố định gốc dương vật lúc cương cứng.

    Cắt dây thắng bao quy đầu chỉ là 1 tiểu phẫu để cắt bỏ sợi dây thắng ở phần đầu dương vật giúp nam giới thoải mái quan hệ mà không lo lắng dây thắng bị đứt hay rách, gây đau đớn làm gián đoạn cuộc yêu.

    [​IMG]

    Liệu dây thắng bao quy đầu có cần được cắt không? nếu nam giới cảm thấy dây hãm bao quy đầu không gây ảnh hưởng khi cương cứng, quan hệ tình dục bình thường thì không cần cắt dây hãm bao quy đầu.

    Xem thêm: sau quan hệ bao lâu thì có thể thử thai

    Tuy nhiên, phái mạnh bị rơi vào những trường hợp sau đây thì cần phải thực hiện cắt ngay kẻo muộn:

    Do bẩm sinh

    Dây hãm bị rách khi quan hệ tình dục

    Dây hãm bao quy đầu quá ngắn hoặc quá dài

    Theo các bác sĩ nam khoa cho biết, khi nam giới rơi vào những trường hợp trên cần cân nhắc đến việc dây hãm bao quy đầu có nên cắt hay không để bảo đảm an toàn cho chức năng của dương vật.

    Địa chỉ cắt dây hãm bao quy đầu tại Nghệ An chất lượng

    Để suốt quá trình cắt dây hãm bao quy đầu đạt được kết quả mong muốn, bệnh nhân cần tìm cho mình một địa chỉ an toàn – chất lượng với mức chi phí phải chăng. Hiện tại, tại TP Vinh Nghệ An đã có rất nhiều trung tâm thực hiện tiểu phẫu với giá rẻ thế nhưng kết quả cuối cùng vẫn chưa được kiểm chứng.

    [​IMG]

    Thấu hiểu được nỗi lòng của người bệnh, Phòng Khám Đa Khoa Lê được thành lập với các dịch vụ chăm sóc sức khỏe chuyên nghiệp cùng nhiều ưu điểm nổi bật như:

    Đội ngũ y bác sĩ trong và ngoài nước, chuyên nghiệp, đầy kinh nghiệm: Phòng khám có đội ngũ y bác sĩ chuyên nam khoa đã thành công rất nhiều ca bệnh từ đơn giản đến khó nên rất giàu kinh nghiệm, với thiết bị kỹ thuật chuyên môn bài bản để trực tiếp thực hiện cắt dây hãm bao quy đầu mang đến kết quả tối đa. Hơn nữa, trước khi bước vào điều trị, bác sĩ sẽ tư vấn cho bệnh nhân của mình để giữ tinh thần thoải mái giúp quá trình điều trị trải qua nhẹ nhàng, đơn giản, không gây đau đớn.

    Xem thêm: cấu tạo của màng trinh

    Trang thiết bị hiện đại: Hệ thống máy móc hiện đại, được cung cấp bởi những hãng sản xuất nổi tiếng tại các quốc gia có nền y học vượt trội giúp việc kiểm tra và hỗ trợ cắt dây hãm bao quy đầu đạt hiệu quả hơn.

    Dịch vụ y tế chuyên nghiệp: Ngoài cơ sở vật chất hiện đại từ ngoài vào trong. Phải kể đến, sự phục vụ chu đáo của các nhân viên cũng đóng góp một phần giúp người bệnhbệnh nhân thoải mái. Phòng khám hoạt động suốt tuần còn làm cả ngoài giờ và cả lễ tết nếu bệnh nhân có yêu cầu. Đặc biệt, hệ thống tư vấn trực tuyến và hotline luôn phục vụ 24/7 giúp bệnh nhân tư vấn và đặt hẹn trước không cần phải chờ đợi. Hơn nữa, khi đặt hẹn tại hệ thống, bệnh nhân có thể gặp ngay bác sĩ mà không cần phải chờ đợi.

    Phía trên là toàn bộ những thông tin chia sẻ về vấn đề nam giới có nên cắt dây hãm bao quy đầu không? Nếu anh em còn thắc mắc chưa rõ hãy gọi ngay đến Hotline 039 863 8725 để được hỗ trợ giải đáp cụ thể hơn.
     

Chia sẻ trang này